ราคา 219000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3775.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
เลขที่ห้อง B22018
โครงการ The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ฐานันดร อินทร์ตา
0846220046
2015-03-08 17:41:21.0
เลขที่ประกาศ: 168118
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ด่วน!!! คอนโด The tree interchange เตาปูน เนื่องจากย้ายที่อยู่ ขายเท่าทุน ห้อง B22018 ตึก B ขนาด 58 ตร.ม. ทาง city view ชั้น 22 ห้องมุม 2 ห้องนอน (เจ้าของห้องขายเอง) คาดว่าจะแล้วเสร็จ ก.ย. 2558 อยู่ใกล้รถไฟฟ้า 2 สถานี : เตาปูน, บางโพ มีสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส(Crystalized-duplex Gym), สวน, Sky lounge มองเห็นวิวแม่น้ำเจ้าพระยา, มี mini mall ในโครงการ ที่จอดรถประมาณ 60%(ไม่รวมซ้อนคัน) ฟรี!! แอร์ 3 เครื่อง, วอลล์เปเปอร์, ชุดครัว, ที่จอดรถประจำ 1 คัน และส่วนลดวันโอนกรรมสิทธิ์ 50,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 4,763,900 บาท (82,136 บาท/ตร.ม.) ปัจจุบันราคาปรับขึ้นแล้ว ขายดาวน์เพียง 219,000 บาท (จ่ายให้ถึง มิ.ย. 2558) (เงินจอง10,000 บาท+ทำสัญญา 30,000 บาท+เงินดาวน์ 7,000 บาท 17 งวด+เงินดาวน์งวดพิเศษ 30,000 บาท 2 งวด) ติดต่อสอบถาม : 083-0383253 หรือ 084-6220046 Id line : ratiya E-mail : Thanandorn.inta@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-19 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์ - 4800000 บาท

เลขที่: 172147
2015-06-23 15:09:48.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

surap555

0626082809

ขาย 4800000.00 บาท

ขายดาวน์ ด่วน!!! คอนโด The tree interchange เตาปูน เนื่องจากย้ายที่อยู่ ขายเท่าทุน

เลขที่: 168118
2015-03-08 17:41:21.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

ฐานันดร อินทร์ตา

0846220046

ขาย 219000.00 บาท

THE TREE INTERCHANGE ห้องชั้น32

เลขที่: 27478
2013-07-17 13:29:39.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร